ราคา 3400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 109677.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

วัชราภรณ์ ลักษณะปิยะ
0891458800
2014-10-25 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 116745
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วนห้องชุดโครงการ Q. House Sukhumvit 79 ชั้น6 C6
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30.54 ตรม.
เพียง 3 นาที ถึง BTS อ่อนนุช, วิวสระ
ราคาขาย 3,400,000 บาท 111,329 บาท/ตารางเมตร

Q.House Sukhumvit 79 6F 1bedrooms room type C6 For sale
3min. walk to BTS On Nut Station, Pool view
1 Bedroom 1 Bathroom Floor :6 Size 30.54 sq.m.
Selling Price :3,400,000 Baht 111,329 Baht per Sqm.

Contact : Miss Watcharapor
Moblie phone : 089 145 8800
email : watchara-auo@hotmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วนห้องชุดโครงการ Q. House Sukhumvit 79 ชั้น6 C6 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 116745
2014-10-25 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

วัชราภรณ์ ลักษณะปิยะ

0891458800

ขาย 3400000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 3400000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด แอสปาย สุขุมวิท 48 ใกล้รถไฟฟ้า BTS พระโขนง 1 ห้องนอน 32.5 ตรม
เช่า 15000.00 บาท
ขาย D Condo รัตนาธิเบศร์
ขาย 1700000.00 บาท
ขาย คอนโด สเตท ทาวเวอร์ สีลม State Tower สีลม 67 ตรม.
ขาย 8800000.00 บาท
For Sale : The Complete ราชปรารภ Exclusive Duplex 2 ชั้น
ขาย 20000000.00 บาท
ขาย คอนโด ห้อง Studio เดอะ เบส พระราม 9 รามคำแหง 25.89 ตรม. ห้องขายขาดทุน ชั้นสูง ทำเลนี้มีอนาคตมาก
ขาย 2040000.00 บาท
Condominium For Rent Abstracts Phahonyothin Park 1 bed 19fl 47 sqm - 1234029000001227011